Keken fasinja na lantarki K03

Ana amfani da wannan samfurin sosai a cikin birane, garuruwa da sauran yankuna na kasuwar taksi na ɗan gajeren nisa da kasuwar yawon shakatawa, samfurin yana da kyakkyawan bayyanar, chassis mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi, kewayo mai ƙarfi, ƙarfin ɗaukar nauyi, tuki mai nauyi da sauran fa'idodi, tsarin ɗaukar girgiza da yawa, sauƙin daidaitawa zuwa wurare daban-daban da tuki. Rufin da aka rufe kusan zai iya kare iska da ruwan sama ba tare da cutar da fasinjojin hawa da sauka daga motar ba, wanda ke da kyau kuma mafi amfani.


Cikakkun bayanai

Wurin Siyarwa

Babban fitilar fitila

Keken Siyar da Fasinja K03 (7)

Tuki lafiya ko da daddare

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Wurin Siyar (6)

Silinda ruwan tabarau headlamps, aminci da abin dogara, m-kewayon m-kwana iska iska mai guba, ruwan sama da hazo kwanaki tare da karfi shigar azzakari cikin farji, sanye take da ja haske raya taillamps, babu tsoron duhu, haskaka gaba, sabõda haka, da dare tuki aminci da aka tabbatar.

Keken Siyar da Fasinja K03 (4)

LED HD mita

Multi-aiki LED high-definition kayan aiki kwanciyar hankali, bayyananne aikin nuni, mafi high-karshen yanayi.

Babban Alamar Dindindin Magnet Mota Aiki tare, Ƙarfin juzu'i, ƙarin kewayo

Ƙarfi da sauri, yana ɗaukar sabon ƙarni na tsaka-tsakin baya mai tsaftataccen injin jan ƙarfe mai tsafta, wanda ke amfani da filin maganadisu mai ƙarfi don samar da kuzari mai ƙarfi, ƙarfin farawa mai ƙarfi, ƙaramar amo, ƙarfin tuƙi mai ƙarfi, saurin zafi da rage yawan kuzari.

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Matsayin Siyar (1)

Multi-vibration damping tsarin

Keken Siyar da Fasinja K03 (8)

Ji daɗin kwanciyar hankali na darajar mota

Keken Siyar da Fasinja K03 (5)

Dakatarwar gaba tana ɗaukar mafi kauri ninki biyu na waje na na'ura mai aiki da karfin ruwa na gaba da girgiza tsarin girgizawa, wanda ke da inganci yadda ya dace da buffers da firgici da rikitaccen filin hanya ya kawo. Dakatarwar ta baya tana ɗaukar tsarin dakatarwa na ruwa na ruwa mai ɗanɗano mai zaman kansa wanda aka haɓaka ta hanyar fasaha mai ƙima, wanda ke sa ƙarfin ɗaukar nauyi ya fi ƙarfi da kwanciyar hankali, kuma yana barin fasinjoji su sami ta'aziyar girgiza matakin mota.

Fasaha tambarin yanki ɗaya

Keken Siyar da Fasinja K03 (9)

Kariya don amincin direba

Keken Siyar da Fasinja K03 (10)

Hatimin allo mai hati guda ɗaya na gaba da fikafikan dabaran gaba tare da baƙaƙen bezels na ado don fitilolin mota suna samar da ingantaccen bayanin martaba. Tambarin ƙarfe na takarda da tsarin haɗe-haɗe na tubular suna sa fuskar gaba ta fi ƙarfi, ƙarfi da ɗorewa, kuma an inganta yanayin aminci na rigakafin karo.

Fadin sarari na ciki

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Wurin Siyar (2)
Keken Siyar da Fasinja K03 (3)

Tsarin jikin da aka rufe Semi-rufe tare da fa'idar hangen nesa yana haɓaka sararin ciki, kujerun baya na iya ɗaukar mutane 2 zuwa 3 cikin sauƙi, kuma duka gaba da baya suna iya hawa da kashe motar cikin sauƙi.

Ma'auni

Girman abin hawa (mm) 2950*1000*1800
Nauyi (kg) 240
Ƙimar kaya (kg) :600
Matsakaicin gudun (km/h) 45
Nau'in motar DC mara goge
Ƙarfin Motoci(W) 2000                                          
Ma'aunin sarrafawa 60V36 tube
Nau'in baturi Lead-acid/Lithium
Nisan mil (km) ≥120(72V100AH)
Lokacin caji (h) 4 ~ 7
Iyawar hawa 30°
Yanayin canzawa Canjin kayan aiki mai ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan hanzari
Hanyar birki Injin drum / Birki na hydraulic
Yanayin yin kiliya Birkin hannu na injina
Yanayin jagora Sarrafa mashaya
Girman Taya                                       375-12 (Tayoyin ƙafa uku

Cikakken Bayani

Kyakkyawan kyan gani, mai ƙarfi, mafi kyawun aiki

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Cikakken Bayani (6)
Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Bayani (1)

Ƙaƙwalwar yanki ɗaya da katako mai kauri yana sa firam ɗin gabaɗaya ya fi ƙarfi kuma yana ba da damar ƙarin ƙarfin ɗaukar kaya.

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Wurin Lantarki (9)
Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Bayani (2)

Hannun da ba ya jure lalacewa da robar da maɓallan aiki an shirya su hagu da dama don aiki cikin sauƙi.

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Wurin Lantarki (7)
Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Bayani (5)

Tayoyin waya na karfe, fadi da kauri, zurfin hakorin hana skid, riko mai karfi, juriya, sa tuki mafi aminci

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Wurin Lantarki (4)
Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Bayanin Siyar da Bayani (3)

High elasticity kumfa tsari, sa wurin zama matashin mafi dadi, dogon lokaci amfani ba zai zama maras kyau

Keken Keken Fasinja na Lantarki K03 Cikakken Bayani (8)

Tsarin birki na haɗin gwiwa ta ƙafafu uku, faɗaɗa ƙafar ƙafar ƙafa, ta yadda nisan birki ya fi guntu.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Bar Saƙonku

    * Suna

    * Imel

    Waya/WhatsAPP/WeChat

    * Abin da zan ce


    Bar Saƙonku

      * Suna

      * Imel

      Waya/WhatsAPP/WeChat

      * Abin da zan ce